Train รถไฟมาสุรินทร์

แนะนำ รถด่วนขบวนที่ 67  รถตู้นอนปรับอากาศ

ขบวน
67
ประเภทรถ
ด่วน
สถานีต้นทาง-สถานีปลายทาง
กรุงเทพ - อุบลราชธานี
ลำดับ
สถานีที่หยุด
ถึง
ออก
1
กรุงเทพ
00:00
20:30
2
สามเสน
20:40
20:42
3
ชุมทางบางซื่อ
20:46
20:48
4
บางเขน
20:56
20:57
5
หลักสี่
21:02
21:03
6
ดอนเมือง
21:08
21:09
7
รังสิต
21:18
21:19
8
อยุธยา
21:50
21:51
9
สระบุรี
22:31
22:32
10
ชุมทางแก่งคอย
22:44
22:52
11
ปากช่อง
00:20
00:24
12
นครราชสีมา
01:43
01:53
13
ชุมทางถนนจิระ
02:00
02:01
14
บุรีรัมย์
03:41
03:44
15
สุรินทร์
04:30
04:32
16
ศีขรภูมิ
05:07
05:08
17
อุทุมพรพิสัย
05:54
05:55
18
ศรีสะเกษ
06:16
06:18
19
กันทรารมย์
06:46
06:50
20
อุบลราชธานี
07:25
00:00

 

ขบวนรถไฟอื่น ๆ  ... ออกจากกรุงเทพฯ(หัวลำโพง)  เดินทางถึง สถานีสุรินทร์

ลำดับ
เลขขบวนรถ
ประเภทรถ
กรุงเทพ
สุรินทร์
กำหนดเวลาเดินรถ
1
21
ด่วนพิเศษ
05:45
12:14
         ขบวน "21"
2
135
เร็ว
06:40
15:07
         ขบวน "135"
3
71
ด่วน
10:05
17:08
         ขบวน "71"
4
233
ธรรมดา
11:40
20:00
         ขบวน "233"
5
145
เร็ว
15:20
00:30
         ขบวน "145"
6
139
เร็ว
18:55
03:15
         ขบวน "139"
7
67
ด่วน
20:30
04:30
         ขบวน "67"
8
73
ด่วน
21:50
05:16
         ขบวน "73"
9
141
เร็ว
22:25
06:58
         ขบวน "141"

ออกจาก สถานีสุรินทร์ เดินทางไป กรุงเทพฯ(หัวลำโพง)

ลำดับ
เลขขบวนรถ
ประเภทรถ
สุรินทร์
กรุงเทพ
กำหนดเวลาเดินรถ
1
234
ธรรมดา
05:18
14:15
         ขบวน "234"
2
72
ด่วน
07:55
14:50
         ขบวน "72"
3
136
เร็ว
09:39
18:40
         ขบวน "136"
4
146
เร็ว
11:30
21:00
         ขบวน "146"
5
22
ด่วนพิเศษ
16:41
23:15
         ขบวน "22"
6
142
เร็ว
19:31
04:25
         ขบวน "142"
7
74
ด่วน
20:25
04:35
         ขบวน "74"
8
68
ด่วน
20:59
05:50
         ขบวน "68"
9
140
เร็ว
22:02
07:30
         ขบวน "140"
Visitors: 56,190